Homeભારતએરફોર્સની ખાલી જગ્યાઓ માટે અરજી કરવા માટે થોડા દિવસો બાકી છે, અહીં...

એરફોર્સની ખાલી જગ્યાઓ માટે અરજી કરવા માટે થોડા દિવસો બાકી છે, અહીં વિગતો તપાસો

સરકારી નોકરીની તૈયારી કરતાં યોગ્ય તક શોધવી વધુ મહત્ત્વની છે. પરંતુ જો તક પસાર થઈ જાય, તો પછી કરેલી તૈયારીનો કોઈ ફાયદો નથી. તે કિસ્સામાં અમે તમને મદદ કરી શકીએ છીએ. અમે તમને જણાવીશું કે ક્યાં, ક્યારે અને કયા સમયે સરકારી નોકરીની સુવર્ણ તક તમારી રાહ જોઈ રહી છે. પોસ્ટ્સ વિશેની માહિતી સાથે, તમને અહીં સૂચના લિંક પણ મળશે.

CGPSC દ્વારા બહાર પાડવામાં આવેલી 171 જગ્યાઓ માટે ભરતી પ્રક્રિયા માટે અરજી કરવાની અંતિમ તારીખ 31 ડિસેમ્બર, 2021 સુધી નિર્ધારિત કરવામાં આવી છે. અરજી કરેલ ઉમેદવારોએ પણ અરજી ફી સબમિટ કરવાની રહેશે. આયોગ દ્વારા આરક્ષિત કેટેગરી માટે અરજી ફી રૂ. 300 અને બિન-અનામત વર્ગ માટે રૂ. 400 રાખવામાં આવી છે. ઉમેદવારોની પસંદગી લેખિત કસોટી અને ઇન્ટરવ્યુના આધારે કરવામાં આવશે.

છત્તીસગઢ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન (CGPSC) એ રાજ્ય સેવામાં 171 વિવિધ જગ્યાઓની ભરતી માટે જાહેરનામું બહાર પાડ્યું છે. આ ભરતી પ્રક્રિયા ઓનલાઈન મોડ દ્વારા હાથ ધરવામાં આવશે. લાયક અને રસ ધરાવતા ઉમેદવારો કે જેઓ આ ભરતી માટે અરજી કરવા માગે છે તેઓ 1લી ડિસેમ્બર 2021થી કમિશનની અધિકૃત વેબસાઇટ psc.cg.gov.in પર જઈને ઑનલાઇન મોડ દ્વારા અરજી કરી શકે છે.

ઓનલાઈન કેવી રીતે અરજી કરવી: 

1) rsmssb.rajasthan.gov.in પર RSMSSBની અધિકૃત વેબસાઈટની મુલાકાત લો. 2‌‌) ‘નવા વિભાગ’ પર ક્લિક કરો. 3) આ પછી ઉમેદવારને સહાયક જનસંપર્ક અધિકારીની સૂચના મળશે. લિંક ‘ઓનલાઈન એપ્લિકેશન’ પર ઉપલબ્ધ હશે. તેના પર ક્લિક કરો. 4) આ પછી એક નવું પેજ ખુલશે. તેમાં બધી માહિતી યોગ્ય રીતે ભરો અને તમારું RSMSSB APRO અરજી ફોર્મ સબમિટ કરો. 5) તે પછી તમારું એપ્લિકેશન ફોર્મ ડાઉનલોડ કરો અને તેની પ્રિન્ટ આઉટ પણ લો.

APRO 2021 ની પાત્રતા મુજબ, ઉમેદવારોની ઉંમર 1લી જાન્યુઆરી 2022 ના રોજ 18 થી 40 વર્ષની વચ્ચે હોવી જોઈએ. તેમની પાસે સ્નાતકની ડિગ્રી હોવી જોઈએ, સ્નાતકની પત્રકારત્વમાં ડિપ્લોમા હોવો જોઈએ. તેઓ દેવનાગરીમાં લખતા હોવા જોઈએ. જે લોકો રાજસ્થાનની સંસ્કૃતિને સમજે છે તેમને એક ધાર મળશે. પાત્ર ઉમેદવારોની પસંદગી તેમની લેખિત કસોટી અને તેમના દસ્તાવેજોની ચકાસણીના આધારે કરવામાં આવશે.

◆ નીચે આપેલ સોશ્યિલ મીડિયા નામ પર ક્લિક કરીને જોડાઓ Fearless Voice સાથે…

◆ તમે અમને Whatsapp, ફેસબુક, ટેલિગ્રામ, ટ્વીટર, ઇન્સ્ટાગ્રામ અને યુ ટ્યુબ પર પણ લાઈક અને ફોલો કરી શકો છો.

◆ જો તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને મેસેજ દ્વારા મોકલાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ.

◆ જો તમે સેવાકીય કાર્યો, પ્રેરણાત્મક સ્ટોરી, સામાજીક કાર્યો, જાણવા જેવું, હાલના બનાવ, દેશ-વિદેશના સમાચાર,અન્ય સમાચાર વગેરેની માહિતી આપ આ વેબસાઈટ મા મુકવા માંગો છો તો અમારો સંપર્ક કરો અને મેળવવા માંગો છો તો ફેસબુક પર અમારા પેજને ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી તમારા માટે લાવતા રહીશું. આભાર…

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments