Homeમનોરંજનભાંગી પડેલા વ્યક્તિએ કર્યો આવો જબરદસ્ત ડાન્સ, જોઈને લોકો ઉમટી પડ્યા

ભાંગી પડેલા વ્યક્તિએ કર્યો આવો જબરદસ્ત ડાન્સ, જોઈને લોકો ઉમટી પડ્યા

સોશિયલ મીડિયા એક એવું પ્લેટફોર્મ છે જ્યાં રોજબરોજ કેટલાક ફની વીડિયો વાયરલ થાય છે. કેટલાક વીડિયો એવા હોય છે જેને લોકો વારંવાર જોવાનું પસંદ કરે છે. કેટલાક એવા વિડીયો છે, જેને જોતા તે માત્ર થોડીક સેકન્ડ માટે છે પરંતુ તમારા ચહેરા પર સ્મિત ચોક્કસ આવી જશે. ઘણીવાર તમે સોશિયલ મીડિયા પર લગ્નના તમામ વીડિયો જોતા હશો.

હવે આમાં વધુ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જે મજાની સાથે લગ્નનો પણ છે. 30 સેકન્ડનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ રહ્યો છે. તે જ સમયે, લોકો વીડિયો જોયા પછી તેમની પ્રતિક્રિયા પણ શેર કરી રહ્યા છે.

વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક જાન દેખાઈ રહી છે, જ્યાં ઘણા લોકો ડાન્સ કરતા અને તે ક્ષણને ખૂબ એન્જોય કરતા જોવા મળે છે. જો કે આ લગ્નનો વીડિયો ક્યાંનો છે તે હજુ સુધી જાણી શકાયું નથી, પરંતુ આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ જોવા મળી રહ્યો છે જે અજીબોગરીબ રીતે ડાન્સ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે અને લોકો મૂંઝવણમાં છે કે કઈ ઈમરજન્સીમાં આ વ્યક્તિ હોસ્પિટલના પલંગ પરથી ઊભો થઈને સીધો ડાન્સ કરવા પહોંચી ગયો?

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. તમે બધા @Dr_Kopite નામના એકાઉન્ટ પર આ વિડિયો જોઈ શકો છો. વીડિયો શેર કરતા પેજના એડમિને કેપ્શનમાં લખ્યું કે, ‘જ્યારે તમારો અકસ્માત થાય છે અને તમે તમારા શ્રેષ્ઠ મિત્રમાંથી કોઈના લગ્નમાં હોવ.’ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક ગલીમાં જાન જોવા મળી રહી છે, જેમાં દરેક લોકો ખુશીથી ડાન્સ કરી રહ્યાં છે.

વીડિયોમાં જ્યાં બાકીના લોકો પોશાક પહેરેલા જોવા મળે છે, ત્યાં એક વ્યક્તિ છે જેના હાથમાં લાકડી છે અને તેના માથા પર પટ્ટીઓ બાંધેલી છે. આ વ્યક્તિને માથા ઉપરાંત હાથ-પગમાં પણ ઈજાઓ થઈ છે. મજાની વાત એ છે કે આ વ્યક્તિએ આમાંની કોઈપણ ઈજાને તેના ડાન્સના માર્ગમાં આવવા દીધી નથી.

અહીં જુઓ વાયરલ થઈ રહેલો વીડિયો-

વીડિયોમાં રસપ્રદ વાત એ છે કે આટલી ઇજાઓ બાદ પણ તેના ગળામાં ગ્લુકોઝની બોટલ લટકેલી જોવા મળે છે અને તે જબરદસ્ત ડાન્સ કરતો જોવા મળે છે. તમામ સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ આ વીડિયો જોઈને ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે, સાથે મળીને તેઓ ફની રિએક્શન આપી રહ્યા છે.

વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતા એક યુઝરે લખ્યું, ‘ભાઈ જે આટલી ખરાબ હાલતમાં આવો ડાન્સ કરે છે’ બીજા યુઝરે લખ્યું, ‘આ અદ્ભુત વીડિયો છે’ ત્રીજા યુઝરે વીડિયોના કોમેન્ટ સેક્શનમાં લખ્યું, ‘આટલી બિમારી પછી આ રીતે કોણ ડાન્સ કરે છે, એવું લાગે છે કે આ વ્યક્તિની પત્ની તેને છોડીને ભાગી ગઈ છે’ આ વીડિયો પર ઘણા બધા ઇમોજી પણ જોવા મળી રહ્યા છે.

◆ નીચે આપેલ સોશ્યિલ મીડિયા નામ પર ક્લિક કરીને જોડાઓ Fearless Voice સાથે…

◆ તમે અમને Whatsapp, ફેસબુક, ટેલિગ્રામ, ટ્વીટર, ઇન્સ્ટાગ્રામ અને યુ ટ્યુબ પર પણ લાઈક અને ફોલો કરી શકો છો.

◆ જો તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને મેસેજ દ્વારા મોકલાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ.

◆ જો તમે સેવાકીય કાર્યો, પ્રેરણાત્મક સ્ટોરી, સામાજીક કાર્યો, જાણવા જેવું, હાલના બનાવ, દેશ-વિદેશના સમાચાર,અન્ય સમાચાર વગેરેની માહિતી આપ આ વેબસાઈટ મા મુકવા માંગો છો તો અમારો સંપર્ક કરો અને મેળવવા માંગો છો તો ફેસબુક પર અમારા પેજને ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી તમારા માટે લાવતા રહીશું. આભાર…

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments